
BB024AS, DIN-spaði, Fæðispenna [V] AC: 24, Fjölpakka
018F7358
Rafmagnstenging: DIN-spaði, Fæðispenna [V] AC: 24, Tíðni [Hz]: 50 Hz, IP-tala umlykis: IP00
018F7358
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aflnotkun [W] 50Hz | 11.0 W |
| Aflnotkun 50Hz [VA] | 19.0 VA |
| Aukabúnaður vöru | Aukabúnaður segulspólu |
| CE mark | Yes |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| China RoHS exemption clause | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| EEE category | 5 small equipment (any external dimension < 50 cm) |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | No |
| Einangrunargler spóluvafs | Flokkur H til IEC 85 |
| EU RoHS compliance | Yes |
| EU RoHS exemption clause | No |
| Fæðispenna [V] AC | 24 V |
| Fæðispenna 50Hz hám. [V] | 24 V |
| Heiti gerðar | BB024AS |
| Heiti varahlutaforrits | EV210BEV212BEV220B 15 - 50EV220B 6 - 22EV220B 65 - 100EV222BEV224BEV250BEV251BEV310B |
| Heiti vöru | Solenoid coil |
| In scope of WEEE | Yes |
| IP-tala umlykis | IP00 |
| Litur | Blár |
| Material Description | SEGULLOKASPOLA BB024AS 24V AC 50Hz 11W |
| Nothæft | NR. |
| Númer varahlutar | 018F7358 |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Rafmagnstengi | 3 x spaðar |
| Rafmagnstenging | DIN-spaði |
| Rakastig [% RH] [hám.] | 97 % RH |
| Rakastig [% RH] [lágm.] | 0 % RH |
| Rekstrargildi | Stöðugt |
| Samræmi | EN 60730-1 |
| Skilyrði rakastigs | Ekki þétting |
| Snið magns á pakkningu | 50 pc |
| Spólufesting | Áfest |
| Spólutenging | DIN-spaði |
| Staðall rafmagnstengingar | EN175301-803 |
| Staðall spóluhönnunar | VDE 0580 |
| Stærð rafmagnstengingar | 6.3 mm x 0.8 mm |
| Stærð stýriliða | 13.5 mm |
| Tíðni [Hz] | 50 Hz |
| Umhverfishitasvið [°C] [hám.] | 80 °C |
| Umhverfishitasvið [°C] [lágm.] | -40 °C |
| Umhverfishitasvið [°F] [hám.] | 176 °F |
| Umhverfishitasvið [°F] [lágm.] | -40 °F |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | Solenoid coils |
| Vöruhópur | Solenoid valves |
| Vörutegund | BB024AS |
| Vottun | CEEACLLC CDC TYSK |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.256 Kilogram |
| Net weight | 0.238 Kilogram |
| Volume | 0.266 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702428044530 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |