
RTR-KE með hné, ekkert RLV, Beint
013G7042
RTR-KE 15 S, w/elbow
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G7042
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Búnaður | 1 röra kerfi |
| CE mark | Out of scope |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Gerð loka | RTR-KE með hné |
| Hitastig rennslis [°C] [hám.] | 120 °C |
| Hönnun | Beint |
| Innihald samstæðu | Loki |
| Kvs-gildi [m³/klst] [hám.] | 2.50 m³/h |
| Lýsing | RTR-KE 15 S, w/elbow |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | RTR-KE 15 S, w/elbow |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 0.60 bar |
| Product line | Mechanical TRV |
| Próf.þrýstingur [bör] | 16 bar |
| RLV gerð | ekkert RLV |
| SCIP-málsskjalanr. | 5535b856-08cf-4f2f-a866-dee21d466a1e |
| Tengingarstærð inn | G 1/2 |
| Tengingarstærð út | R 1/2 |
| UL mark | Out of scope |
| Vinnuþrýstingur [bar] [hám.] | 10 bar |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RTR-KE Radiator valve w. elbow |
| Vöruhópur | Manifold Assemblies |
| Vörutegund | RTR-KE/KEW |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.375 Kilogram |
| Net weight | 0.374 Kilogram |
| Volume | 0.327 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702425127519 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |