
RTR-KE, Gólftenging
013G7040
RTR-KE coupling, floor connection
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G7040
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Búnaður | 1 röra kerfi |
| CE mark | Out of scope |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Gerð loka | Coupling |
| Hitastig rennslis [°C] [hám.] | 120 °C |
| Hönnun | Gólftenging |
| Innihald samstæðu | Loki |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lýsing | RTR-KE coupling, floor connection |
| Material Description | RTR-KE Coupling, floor connection |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 0.60 bar |
| Product line | Mechanical TRV |
| Próf.þrýstingur [bör] | 16 bar |
| RLV gerð | RTR-KE |
| Tengingarstærð inn | G 3/4 A |
| Tengingarstærð út | R 1/2 |
| UL mark | Out of scope |
| Vinnuþrýstingur [bar] [hám.] | 10 bar |
| Vöruhópur | Manifold Assemblies |
| Vörutegund | RTR-KE/KEW |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.427 Kilogram |
| Net weight | 0.41 Kilogram |
| Volume | 0.336 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702425126291 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |