
RTR 15/6TB, Veggtenging
013G7000
RTR 15/6TB special lance valve for radiator side connection
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G7000
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Búnaður | 2 röra kerfi |
| CE mark | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Hitastig rennslis [°C] [hám.] | 120 °C |
| Hönnun | Veggtenging |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 1.00 m³/h |
| Lýsing | RTR 15/6TB special lance valve for radiator side connection |
| Material Description | RTR 15/6TB |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 0.60 bar |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Product line | Mechanical TRV |
| Próf.þrýstingur [bör] | 16 bar |
| SCIP-málsskjalanr. | b15d8075-3f95-4c74-aba4-ad371189fd70 |
| Tengingarstærð inn | Rp 1/2 |
| Tengingarstærð út | R 1/2 |
| UL mark | Out of scope |
| Vinnuþrýstingur [bar] [hám.] | 10 bar |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RTR 15/6T & 15/6TB Radiator valve |
| Vöruhópur | Lance Valves |
| Vörutegund | RTR 15/6TB |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.57 Kilogram |
| Net weight | 0.562 Kilogram |
| Volume | 1.044 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702425126260 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |