STV, 1", Beint
013G2196
RA STÁLLOKASETT, 1 PÍPUSAMS. LOKI
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G2196
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Búnaður | 1 röra kerfi |
| CE mark | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Forstillingar | Nei |
| Gerð endastykkis | Soldered |
| Gerð loka | STV |
| Gerðir tenginga | Lóðsuða |
| Hitastig rennslis [°C] [hám.] | 120 °C |
| Hönnun | Beint |
| Ljúka | Nikkelhúðað |
| Lokastærð | 1" |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lýsing | RA STÁLLOKASETT, 1 PÍPUSAMS. LOKI |
| Material Description | Steel valve 1pipe assembly STV-1 + RA297 |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 0.20 bar |
| Product line | Mechanical TRV |
| Próf.þrýstingur [bör] | 25 bar |
| SCIP-málsskjalanr. | 48d85a35-3ba8-4608-b2a8-c40812307b01 |
| Tengingarstærð inn | 1" |
| Tengingarstærð út | 1" |
| UL mark | No |
| Vinnuþrýstingur [bar] [hám.] | 16 bar |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | Steel valve, 1-pipe set |
| Vöruhópur | Radiator Valves |
| Vörutegund | Steel valves |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.5 Kilogram |
| Net weight | 0.5 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |