
Artificial, RTRW-K, RLV-KS, ½", Beint
013G2135
RLV-KS/RAW-K SETT
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G2135
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | No |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Gerð endastykkis | Án endastykkis |
| Gerð loka | enginn loki |
| Gerð tengingar við loka | M30x1.5 |
| Hönnun | Beint |
| Hönnun skynjara | RTRW-K |
| Litur | Hvítt RAL 9016 |
| Lokastærð | ½" |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lýsing | RLV-KS/RAW-K SETT |
| Material Description | RLV-KS 3/4"x1/2" str. and RTRW-K |
| Pökkunargerð | Artificial |
| Product line | Mechanical TRV |
| RLV gerð | RLV-KS |
| SCIP-málsskjalanr. | de304253-03cb-445a-a103-99be9d7b3553 |
| Skynjaragerð | Innbyggður skynjari |
| Skynjaramiðill | Fljótandi |
| Stillihitastig skynjara [°C] [hám.] | 28 °C |
| Stillihitastig skynjara [°C] [lágm.] | 8 °C |
| UL mark | No |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RLV-KS Set w. RTRW-K Sensor 1 |
| Vöruhópur | TRV set |
| Vörutegund | Artificial RAW-K + RLV-KS |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.564 Kilogram |
| Net weight | 0.564 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |