Artificial, RTR 2000, RLV-KS, ½", Vinkill
013G2102
RLV-KS 1/2" A, RTR 7097 sensor
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G2102
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Contains Gas |
| Gerð endastykkis | Án endastykkis |
| Gerð loka | enginn loki |
| Gerð tengingar við loka | RA |
| Hönnun | Vinkill |
| Hönnun skynjara | RTR 2000 |
| Innihald samstæðu | 2-elements |
| Litur | Hvítt RAL 9016 |
| Lokastærð | ½" |
| Lýsing | RLV-KS 1/2" A, RTR 7097 sensor |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | RLV-KS 1/2" Angle + RTR7097 |
| Pökkunargerð | Artificial |
| Product line | Mechanical TRV |
| RLV gerð | RLV-KS |
| Skynjaragerð | Innbyggður skynjari |
| Skynjaramiðill | Gas |
| Stillihitastig skynjara [°C] [hám.] | 23 °C |
| Stillihitastig skynjara [°C] [lágm.] | 14 °C |
| UL mark | No |
| Vöruhópur | TRV set |
| Vörutegund | GAS + RLV-KS |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.5 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Net weight | 0.463 Kilogram |