Artificial, RTR 2000, RLV-KS, ½", Beint
013G2100
RLV-KS 1/2" S, RTR 7097 sensor
Þessi vara hefur verið hætt í framleiðslu.
Varan er ekki lengur fáanleg til kaups, en þú getur samt fundið upplýsingar um hana, þar á meðal viðhaldshandbækur, teikningar o.s.frv.
013G2100
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| CE mark | No |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Contains Gas |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Gerð endastykkis | Án endastykkis |
| Gerð loka | enginn loki |
| Gerð tengingar við loka | RA |
| Hönnun | Beint |
| Hönnun skynjara | RTR 2000 |
| Innihald samstæðu | 2-elements |
| Litur | Hvítt RAL 9016 |
| Lokastærð | ½" |
| Lýsing | RLV-KS 1/2" S, RTR 7097 sensor |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Material Description | RLV-KS 1/2 str. and RTR7097 |
| Pökkunargerð | Artificial |
| Product line | Mechanical TRV |
| RLV gerð | RLV-KS |
| SCIP-málsskjalanr. | a3b6de2f-de9d-4989-bda9-0f9b8b9455f7 |
| Skynjaragerð | Innbyggður skynjari |
| Skynjaramiðill | Gas |
| Stillihitastig skynjara [°C] [hám.] | 23 °C |
| Stillihitastig skynjara [°C] [lágm.] | 14 °C |
| UL mark | No |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | RLV-KS Set w. RTR Sensor |
| Vöruhópur | TRV set |
| Vörutegund | GAS + RLV-KS |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.6 Kilogram |
| Net weight | 0.6 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |