
009L2189
009L2189
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aflnotkun [W] | 10.6 W |
| Angle of rotation | 1/4 turn |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Fæðispenna [V] AC [hám.] | 26 V |
| Fæðispenna [V] AC [lágm.] | 20 V |
| Failsafe function | No |
| Failsafe torque [Nm] | 6 Nm |
| Frequency [Hz] [max] | 60 Hz |
| Frequency [Hz] [min] | 50 Hz |
| Full travel time speed [s] | 5.0 s |
| Hám.straumur vinnslu [A] | 0.40 A |
| Heiti gerðar | Electric Actuator |
| Heiti vöru | Actuator |
| Input signal options | SW |
| Insulation resistance | ≥ 100 MΩ at 500 V DC |
| IP-tala umlykis | IP67 |
| Kapallengd [m] | 0.800 m |
| Kapallengd [to] | 31.50 in |
| Leiðarasvæði [mm2] | 7 x 0.3 mm2 |
| Material Description | MQT 010 N Electric Actuator 24V |
| Max power consumption | 12 W |
| Mounting interface | ISO 5211 - F03/F05 |
| Notað fyrir vöru | GBC 10MGBC 12MGBC 16MGBC 6M |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Nothæft | NR. |
| Operating mode | Duty cycle: S3 - 75 % for ACDuty cycle: S3 - 85 % for DC |
| Pökkunarsnið | Fjölpakka |
| Power consumption – Hold [W] | 2.0 W |
| Product line | Air Conditioning and Commercial Refrigeration |
| Rakastig [% RH] [hám.] | 95 % RH |
| Rakastig [% RH] [lágm.] | 5 % RH |
| Rate torque [Nm] | 10 Nm |
| Rated current [A] | 0.40 A |
| Rated voltage [V] | AC/DC 24V |
| Skilyrði rakastigs | Ekki þétting |
| Snið magns á pakkningu | 6 pc |
| Stöðusvörun | PHYSICAL INDICATION |
| Supply voltage [V] DC [max] | 30.00 V |
| Supply voltage [V] DC [min] | 22.00 V |
| Umhverfishitasvið [°C] [hám.] | 45 °C |
| Umhverfishitasvið [°C] [lágm.] | -40 °C |
| Umhverfishitasvið [°F] [hám.] | 113 °F |
| Umhverfishitasvið [°F] [lágm.] | -40 °F |
| Vöruhópur | BM/GBC valve spare parts |
| Vörutegund | MQT 010 N |
| Vottun | CE |
| Wiring Diagram | 009A0021 |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.662 Kilogram |
| Net weight | 0.536 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 2.432 Liter |
| EAN/UPC | 5715255124085 |