
AVDA, PN 10, DN 15, 1.9 m³/h, 0.1 bar - 1.2 bar, innri skrúfg., Rp 1/2
003N0038
AVDA 15 þrýstistillir 0,1-1,2 bar
003N0038
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Mism.þrýstiafléttistýring |
| Aðgerð VSP - P | Já |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | NBR-gúmmí |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokastykkis | Heitt pressað látún, efni No. 2.0402 (Ms 58) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Nei |
| Flæðistakmörkun | Nei |
| Gerðir tenginga | innri skrúfg. |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 130 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 10 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.40 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kvs-gildi [m³/klst] | 1.90 m³/h |
| Lokastærð | DN 15 |
| Lýsing | AVDA 15 þrýstistillir 0,1-1,2 bar |
| Material Description | MÓTÞRÝSTIJAFNARI AVDA 15 |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 7.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 10 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Staða rörs | Venjulega lokað |
| Stærð tengingar | Rp 1/2 |
| Stilligerð | Adjustable |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 1.20 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 0.10 bar |
| Uppsetningarútgáfa | Hjárás |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AVDA |
| Þrýstingsflokkur | PN 10 |
| Þrýstingsstýring | Afléttistýring mismunarþrýstings |
| Þvermál [mm] | 15 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 2.176 Kilogram |
| Net weight | 2.111 Kilogram |
| Volume | 4.643 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421100011 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |