
AVPA, PN 25, DN 40, 16 m³/h, 0.2 bar - 1 bar, ytri skrúfg., G 2 A
003H6600
AVPA PN25 40/16 0,2-1,0 skrúfg.hjárás
003H6600
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Mism.þrýstiafléttistýring |
| Aðgerð VSP - P | Já |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Sinklaust látún CuZn36Pb2As |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4571 |
| Efni lokastykkis | Deigt járn EN-GJS-400-18-LT (GGG 40.3) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Nei |
| Flæðistakmörkun | Nei |
| Gerðir tenginga | ytri skrúfg. |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.60 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.34 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.58 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.52 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.50 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 16.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.05 |
| Lokastærð | DN 40 |
| Lýsing | AVPA PN25 40/16 0,2-1,0 skrúfg.hjárás |
| Material Description | AVPA PN25 40/16 0,2-1,0 thread bypass |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 16.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 16 |
| Product line | District Energy Controls |
| SCIP-málsskjalanr. | d82d5b9f-618e-427e-a21f-592d45afaeed |
| Staða rörs | Venjulega lokað |
| Stærð tengingar | G 2 A |
| Stilligerð | Adjustable |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 1.00 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 0.20 bar |
| Uppsetningarútgáfa | Hjárás |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AVPA |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstýring | Afléttistýring mismunarþrýstings |
| Þvermál [mm] | 40 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 6.359 Kilogram |
| Net weight | 6.139 Kilogram |
| Volume | 11.791 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421541197 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |