
AFA 2, PN 16, 0.4 bar - 1.5 bar, 320 cm²
003G5664
Pressure relief actuator
003G5664
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Þrýstiafléttir |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Diameter [mm] [Min] | 65 mm |
| Efni meginhluta | Stál, efni. No. 1.0345, zinc húðað |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Flæðisstýring | Nei |
| Flæðistakmörkun | Nei |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Lýsing | Pressure relief actuator |
| Material Description | AFA 2 PN16 0,4-1,5 320cm2 red |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM (völsun, trefjastyrkt) |
| Nafnþrýstingur [bar] | 16 bar |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 16 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 320 cm² |
| Stilligerð | Adjustable |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 1.50 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 0.40 bar |
| Ummál [mm] [hám.] | 250 mm |
| Uppsetningarútgáfa | Hjárás |
| Vöruhópur | Actuators - Pressure Flow |
| Vörutegund | AFA 2 |
| Þrýstingsflokkur | PN 16 |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [hám.] | 1.50 bar |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [lágm.] | 0.40 bar |
| Þrýstingsstýring | Afléttistýring |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 28.5 Kilogram |
| Net weight | 16 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 191.52 Liter |
| EAN/UPC | 5710104096155 |