
AVDS, PN 25, DN 15, 3 bar - 12 bar, ytri skrúfg., G 3/4 A, Uppsetningarútgáfa: Streymi
003H6672
AVDS PN25 15/3,2 3-12 skrúfg.framrás/-bakrás
003H6672
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Þrýstilækkunarstýring |
| Aðgerð VSP - P | Já |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Hringrásarvatn |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4122 |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4571 |
| Efni lokastykkis | Rautt brons CuSn5ZnPb (Rg5) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Nei |
| Flæðistakmörkun | Nei |
| Gerðir tenginga | ytri skrúfg. |
| Heimilaðir miðlar | Gufa |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 200 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.60 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.41 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.69 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.62 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.60 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 3.20 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.05 |
| Lokastærð | DN 15 |
| Lýsing | AVDS PN25 15/3,2 3-12 skrúfg.framrás/-bakrás |
| Material Description | AVDS PN25 15/3,2 3-12 thread flow/ret |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 10.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 16 |
| Product line | District Energy Controls |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | G 3/4 A |
| Stilligerð | Adjustable |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 12.00 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 3.00 bar |
| Uppsetningarútgáfa | Streymi |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AVDS |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [hám.] | 12.00 bar |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [lágm.] | 3.00 bar |
| Þrýstingsstýring | Þrýstilækkunarstýring |
| Þvermál [mm] | 15 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 5.894 Kilogram |
| Net weight | 5.894 Kilogram |
| Volume | 10.774 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421541937 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |