
AFD, PN 25, 1 bar - 6 bar, 160 cm², Blár
003G1413
AFD PB25 1-6 160cm2 bláttC
003G1413
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Þrýstilækkunarstýring |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Diameter [mm] [Min] | 15 mm |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni meginhluta | Steel, mat. No 1.0338, zinc plated |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Flæðisstýring | Nei |
| Flæðistakmörkun | Nei |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Litur | Blár |
| Lýsing | AFD PB25 1-6 160cm2 bláttC |
| Material Description | AFD PB25 1-6 160cm2 BlueC |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM (völsun, trefjastyrkt) |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 160 cm² |
| Stilligerð | Adjustable |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 6.00 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 1.00 bar |
| Ummál [mm] [hám.] | 250 mm |
| Uppsetningarútgáfa | Streymi |
| Vöruhópur | Actuators - Pressure Flow |
| Vörutegund | AFD |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [hám.] | 6.00 bar |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [lágm.] | 1.00 bar |
| Þrýstingsstýring | Þrýstilækkunarstýring |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 49 Kilogram |
| Net weight | 32.4 Kilogram |
| Volume | 277.378 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5710104033174 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |