
AFD 2, PN 40, 3 bar - 12 bar, 32 cm²
003G5635
Pressure reduction actuator
003G5635
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Þrýstilækkunarstýring |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun og kæling m hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Diameter [mm] [Min] | 65 mm |
| Efni meginhluta | Stál, efni. No. 1.0345, zinc húðað |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Flæðisstýring | Nei |
| Flæðistakmörkun | Nei |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Lýsing | Pressure reduction actuator |
| Material Description | AFD 2 PN40 3-12 32cm2 red |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM (völsun, trefjastyrkt) |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Nafnþrýstingur [bar] | 40 bar |
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 40 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 32 cm² |
| Stilligerð | Adjustable |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 12.00 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 3.00 bar |
| Ummál [mm] [hám.] | 125 mm |
| Uppsetningarútgáfa | Streymi |
| Vöruhópur | Actuators - Pressure Flow |
| Vörutegund | AFD 2 |
| Þrýstingsflokkur | PN 40 |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [hám.] | 12.00 bar |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [lágm.] | 3.00 bar |
| Þrýstingsstýring | Þrýstilækkunarstýring |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 12.29 Kilogram |
| Net weight | 11.8 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 52.56 Liter |
| EAN/UPC | 5710104523217 |