
AVQML, PN 25, DN 15, Streymishraði [m3/klst]: 0.8, ytri skrúfg., G 3/4 A, Uppsetningarútgáfa: laust
003L3615
AVQML, PN 25, DN 15, 2.7, External Thread
003L3615
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðisstýring m. innri stilliloka |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| Contains batteries | No |
| CV efni lokakeilu | PPSU |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokasætis | DZR brass |
| Efni lokastykkis | DZR-látún |
| EPD available | Yes |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | ytri skrúfg. |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 110 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| In scope of WEEE | No |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.01 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lokastærð | DN 15 |
| Lýsing | AVQML, PN 25, DN 15, 2.7, External Thread |
| Material Description | AVQML PN25 15/2,7 ext.thr |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 8.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| SCIP-málsskjalanr. | 595c68b9-c7e1-4491-acdd-4fb992ac756f |
| Slag [mm] | 4.00 mm |
| Stærð tengingar | G 3/4 A |
| Streymishraði [m3/klst] | 0.80 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 0.80 m³/h |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | AVQML |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AVQML |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstýring | Nei |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.542 Kilogram |
| Net weight | 0.485 Kilogram |
| Volume | 1.013 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5715162792261 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |