
AHQM, PN 16, DN 50, Streymishraði [m3/klst]: 2.5 - 12.5, ytri skrúfg., G 2 1/2 A, Uppsetningarútgáfa: laust
003L3602
AHQM PN16 50/20/0,2 yt.skrfg.fram/bakrás
003L3602
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðisstýring m. innri stilliloka |
| Aðgerð VSP - P | Nei |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| CV efni lokakeilu | DZR CW602N (CuZn36Pb2As) |
| CV þéttiefni | Málmur |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4404 |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4404 |
| Efni lokastykkis | Grátt steypujárn EN-GJL-250 (GG-25) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | ytri skrúfg. |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 120 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.60 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kvs-gildi [m³/klst] | 20.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.05 |
| Lokastærð | DN 50 |
| Lýsing | AHQM PN16 50/20/0,2 yt.skrfg.fram/bakrás |
| Material Description | AHQM PN16 50/20/0,2 ext.thr flow/ret |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM |
| Mism.þrýstingur flæðistakmarkari - dpb [bar] | 0.20 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 4.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 16 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 10 |
| Product line | District Energy Controls |
| Slag [mm] | 10.00 mm |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | G 2 1/2 A |
| Stilligerð | None |
| Streymishraði [m3/klst] | 12.50 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 12.50 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 2.50 m³/h |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AHQM |
| Þrýstingsflokkur | PN 16 |
| Þrýstingsstýring | Nei |
| Þvermál [mm] | 50 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 7.167 Kilogram |
| Net weight | 7.167 Kilogram |
| Volume | 18.135 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5710104028743 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |