
AHQM, PN 16, DN 15, Streymishraði [m3/klst]: 0.04 - 0.43, ytri skrúfg., G 3/4 A, Uppsetningarútgáfa: laust
003L3592
AHQM PN16 15/1,0/0,12 yt.skrfg.fram/bakrás
003L3592
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðisstýring m. innri stilliloka |
| Aðgerð VSP - P | Nei |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| CV efni lokakeilu | DZR CW602N (CuZn36Pb2As) |
| CV þéttiefni | EPDM |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | DZR CW602N (CuZn36Pb2As) |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokasætis | DZR CW602N (CuZn36Pb2As) |
| Efni lokastykkis | DZR-látún CuZn36Pb2AS (CW 602N) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | ytri skrúfg. |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 120 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.60 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kvs-gildi [m³/klst] | 1.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.02 |
| Lokastærð | DN 15 |
| Lýsing | AHQM PN16 15/1,0/0,12 yt.skrfg.fram/bakrás |
| Material Description | AHQM PN16 15/1,0/0,12 ext.thr flow/ret |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM |
| Mism.þrýstingur flæðistakmarkari - dpb [bar] | 0.12 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 4.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 16 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 10 |
| Product line | District Energy Controls |
| Slag [mm] | 5.50 mm |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | G 3/4 A |
| Stilligerð | None |
| Streymishraði [m3/klst] | 0.43 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 0.43 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 0.04 m³/h |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AHQM |
| Þrýstingsflokkur | PN 16 |
| Þrýstingsstýring | Nei |
| Þvermál [mm] | 15 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 0.52 Kilogram |
| Net weight | 0.472 Kilogram |
| Volume | 0.903 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421560631 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |