
AFQMP 2, PN 25, DN 125, 0.1 bar - 1 bar, Streymishraði [m3/klst]: 20 - 230, Kragi, Uppsetningarútgáfa: laust
003G5573
Pressure independent control valve
003G5573
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðisstýring m. innri stilliloka |
| Aðgerð VSP - P | Nei |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun og kæling m hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| CV efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| CV þéttiefni | EPDM |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokastykkis | Deigt steypujárn EN-GJS-400-18-LT (GGG 40.3) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.33 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.30 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.46 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.46 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.42 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 250.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.01 |
| Leki í gegnum tengi hám. [% Kvs] | 0.01 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lokastærð | DN 125 |
| Lýsing | Pressure independent control valve |
| Material Description | AFQMP 2 PN25 125/250 /0,1-1 160 cm2 blue |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM (völsun, trefjastyrkt) |
| Mism.þrýstingur flæðistakmarkari - dpb [bar] | 1.00 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 15.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 40 |
| Product line | District Energy Controls |
| Slag [mm] | 23.00 mm |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | DN 125 |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 160 cm² |
| Stilligerð | Adjustable |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 1.00 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 0.10 bar |
| Streymishraði [m3/klst] | 230.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 230.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 20.00 m³/h |
| Stýrilokasæti þrýstiafléttikerfis | Hólf |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AFQMP 2 |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [hám.] | 1.00 bar |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [lágm.] | 0.10 bar |
| Þrýstingsstýring | Nei |
| Þvermál [mm] | 125 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 114.5 Kilogram |
| Net weight | 95 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 633.6 Liter |
| EAN/UPC | 5714279064834 |