
AFQM 2, PN 40, DN 65, Streymishraði [m3/klst]: 8.4 - 42, Kragi, Uppsetningarútgáfa: laust
003G5529
Pressure independent control valve
003G5529
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðisstýring m. innri stilliloka |
| Aðgerð VSP - P | Nei |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun og kæling m hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| CV efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| CV þéttiefni | EPDM |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokastykkis | Steypustál GP240GH (GS-C 25) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.65 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.52 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.67 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.67 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.60 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kvs-gildi [m³/klst] | 60.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.01 |
| Leki í gegnum tengi hám. [% Kvs] | 0.01 |
| Lokastærð | DN 65 |
| Lýsing | Pressure independent control valve |
| Material Description | AFQM 2 PN40 65/60 /0,5 flange flow/ret |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM (völsun, trefjastyrkt) |
| Mism.þrýstingur flæðistakmarkari - dpb [bar] | 0.50 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 20.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 40 bar |
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 40 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Slag [mm] | 12.00 mm |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | DN 65 |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 160 cm² |
| Stilligerð | Fixed |
| Streymishraði [m3/klst] | 42.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 42.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 8.40 m³/h |
| Stýrilokasæti þrýstiafléttikerfis | Hólf |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AFQM 2 |
| Þrýstingsflokkur | PN 40 |
| Þrýstingsstýring | Nei |
| Þvermál [mm] | 65 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 61 Kilogram |
| Net weight | 51 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 191.52 Liter |
| EAN/UPC | 5714279065299 |