
AFQM 2, PN 25, DN 80, Streymishraði [m3/klst]: 8 - 40, Kragi, Uppsetningarútgáfa: laust
003G5516
Pressure independent control valve
003G5516
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðisstýring m. innri stilliloka |
| Aðgerð VSP - P | Nei |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun og kæling m hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| CV efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| CV þéttiefni | EPDM |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokastykkis | Deigt steypujárn EN-GJS-400-18-LT (GGG 40.3) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.55 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.51 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.63 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.63 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.57 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 80.00 m³/h |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lekahraði [% Kvs] | 0.01 |
| Leki í gegnum tengi hám. [% Kvs] | 0.01 |
| Lokastærð | DN 80 |
| Lýsing | Pressure independent control valve |
| Material Description | AFQM 2 PN25 80/80 /0,2 flange flow/ret |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM (völsun, trefjastyrkt) |
| Mism.þrýstingur flæðistakmarkari - dpb [bar] | 0.20 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 20.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 40 |
| Product line | District Energy Controls |
| SCIP-málsskjalanr. | b7b59542-4217-4c5c-96a5-552807d72d74 |
| Slag [mm] | 19.00 mm |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | DN 80 |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 160 cm² |
| Stilligerð | Fixed |
| Streymishraði [m3/klst] | 40.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 40.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 8.00 m³/h |
| Stýrilokasæti þrýstiafléttikerfis | Hólf |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | AFQM DN65-400 |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AFQM 2 |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstýring | Nei |
| Þvermál [mm] | 80 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 58 Kilogram |
| Net weight | 53 Kilogram |
| Volume | 279.531 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5710104522593 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |