
AFQM-W KF2, PN 40, DN 80, Streymishraði [m3/klst]: 4 - 40, Kragi, Uppsetningarútgáfa: laust
003G1101
AFQM-W KF2 PN40 80/80 /0,2 kragastreymi/bakrás
003G1101
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðisstýring m. innri stilliloka |
| Aðgerð VSP - P | Nei |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4404 |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokastykkis | Steypustál GP240GH (GS-C 25) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.40 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 80.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.01 |
| Lokastærð | DN 80 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lýsing | AFQM-W KF2 PN40 80/80 /0,2 kragastreymi/bakrás |
| Material Description | AFQM-W KF2 PN40 80/80 /0,2 fla flow/ret |
| Mism.þrýstingur flæðistakmarkari - dpb [bar] | 0.20 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 20.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 40 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 25 |
| Product line | District Energy Controls |
| SCIP-málsskjalanr. | e3d520be-f3af-462f-ae6c-c1f1d9334b6b |
| Slag [mm] | 18.00 mm |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | DN 80 |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 250 cm² |
| Stilligerð | None |
| Streymishraði [m3/klst] | 40.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 40.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 4.00 m³/h |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruheiti í SCIP-málsskjölum | AFQM-W KF2 PN40 |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AFQM-W KF2 |
| Þrýstingsflokkur | PN 40 |
| Þrýstingsstýring | Nei |
| Þvermál [mm] | 80 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 87 Kilogram |
| Net weight | 87 Kilogram |
| Volume | 441.6 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421809150 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |