
PCV-VFGS 2, PN 25, DN 125, 160 m³/h, Kragi
003G1564
Samsetn.sett PCV-VFGS2 PN25 125/160 kragi
003G1564
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | PCV-samsetn.sett |
| Annar valkostur miðils | Hringrásarvatn |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokastykkis | Deigt steypujárn EN-GJS-400-18-LT (GGG 40.3) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðiseiginleiki | Línulega hámarkað |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | Gufa |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 200 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.35 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 160.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.05 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lokastærð | DN 125 |
| Lýsing | Samsetn.sett PCV-VFGS2 PN25 125/160 kragi |
| Material Description | Assem.kit PCV-VFGS2 PN25 125/160 flange |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 15.00 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [lágm.] | 0.50 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Staða rörs | Venjulega lokað |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 250 cm² |
| Stýringarhlutf | 400:1 |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pilot - controlled valves |
| Vörutegund | PCV-VFGS 2 |
| Þéttiefni | Málmur |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þvermál [mm] | 125 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 95 Kilogram |
| Net weight | 95 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 506.1 Liter |
| EAN/UPC | 5702421813881 |