
PCV-VFQ 21, PN 16, DN 200, 450 m³/h, Kragi
003G1536
Samsetn.sett PCV-VFQ21 PN16 200/450 kragi
003G1536
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | PCV-samsetn.sett |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4313 |
| Efni lokastykkis | Grátt steypujárn EN-GJL-250 (GG-25) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðiseiginleiki | Línulega hámarkað |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.20 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.16 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.31 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.31 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.20 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 450.00 m³/h |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Lekahraði [% Kvs] | 0.05 |
| Lokastærð | DN 200 |
| Lýsing | Samsetn.sett PCV-VFQ21 PN16 200/450 kragi |
| Material Description | Assem.kit PCV-VFQ21 PN16 200/450 fl. |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [lágm.] | 0.50 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 16 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Staða rörs | Venjulega lokað |
| Stærð vaxmótors [cm2] | 630 cm² |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 10.00 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 0.50 bar |
| Stýringarhlutf | 550:1 |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pilot - controlled valves |
| Vörutegund | PCV-VFQ 21 |
| Þéttiefni | EPDM |
| Þrýstingsflokkur | PN 16 |
| Þvermál [mm] | 200 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 296.8 Kilogram |
| Net weight | 271 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 944.801 Liter |
| EAN/UPC | 5702421813973 |