
AVQMT, PN 25, DN 50, Streymishraði [m3/klst]: 0.8 - 14, Kragi, Uppsetningarútgáfa: laust
003H6782
AVQMT PN25 50/25 /0,2 kragastreymi/bakrás
003H6782
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðis- og hitastillir m innri stilliloka |
| Aðgerð VSP - P | Nei |
| Aðgerð VSP - Q | Nei |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| CV efni lokakeilu | Sinklaust látún CuZn36Pb2As |
| CV þéttiefni | EPDM |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Sinklaust látún CuZn36Pb2As |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4571 |
| Efni lokastykkis | Deigt járn EN-GJS-400-18-LT (GGG 40.3) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.60 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.34 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.58 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.52 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.50 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 25.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.05 |
| Lokastærð | DN 50 |
| Lýsing | AVQMT PN25 50/25 /0,2 kragastreymi/bakrás |
| Material Description | AVQMT PN25 50/25 /0,2 flange flow/ret |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM |
| Mism.þrýstingur flæðistakmarkari - dpb [bar] | 0.20 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 16.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 16 |
| Product line | District Energy Controls |
| Slag [mm] | 10.00 mm |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stilligerð | None |
| Streymishraði [m3/klst] | 14.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 14.00 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 0.80 m³/h |
| Stýrilokasæti þrýstiafléttikerfis | Stimpill |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AVQMT |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstýring | Nei |
| Þvermál [mm] | 50 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 14.306 Kilogram |
| Net weight | 14.306 Kilogram |
| Volume | 26.197 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421543030 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |