
AVQT, PN 25, DN 25, Streymishraði [m3/klst]: 0.2 - 4.5, ytri skrúfg., G 1 1/4 A, Uppsetningarútgáfa: laust
003H6763
AVQT PN25 25/8 /0,2 skrúfg.framrás/-bakrás
003H6763
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Flæðis- og hitastillir |
| Aðgerð VSP - P | Nei |
| Aðgerð VSP - Q | Já |
| Aðgerð VSP - T | Já |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Sinklaust látún CuZn36Pb2As |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4571 |
| Efni lokastykkis | Rautt brons CuSn5ZnPb (Rg5) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Já |
| Flæðistakmörkun | Nei |
| Gerðir tenginga | ytri skrúfg. |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.60 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.38 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.64 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.57 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.55 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 8.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.02 |
| Lokastærð | DN 25 |
| Lýsing | AVQT PN25 25/8 /0,2 skrúfg.framrás/-bakrás |
| Material Description | AVQT PN25 25/8 /0,2 thread flow/ret |
| Membruefni stýrieiningar | EPDM |
| Mism.þrýstingur flæðistakmarkari - dpb [bar] | 0.20 bar |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 20.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 16 |
| Product line | District Energy Controls |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | G 1 1/4 A |
| Stilligerð | None |
| Streymishraði [m3/klst] | 3.50 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 4.50 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 0.20 m³/h |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AVQT |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstýring | Nei |
| Þvermál [mm] | 25 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 3.288 Kilogram |
| Net weight | 3.288 Kilogram |
| Volume | 9.857 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421542842 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |