
AVPBT-F, PN 25, DN 15, Streymishraði [m3/klst]: 0.07 - 1.6, 0.5 bar - 0.5 bar, ytri skrúfg., G 3/4 A, Uppsetningarútgáfa: Koma til baka
003H6586
AVPBT-F PN25 15/2,5 0,5 bakr.skrúfg.
003H6586
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Mism.þrýst.- og hitastillir m flæðitakm. |
| Aðgerð VSP - P | Já |
| Aðgerð VSP - Q | Já |
| Aðgerð VSP - T | Nei |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Sinklaust látún CuZn36Pb2As |
| dPb sýndar | 0.2 |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokastykkis | Rautt brons CuSn5ZnPb (Rg5) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðisstýring | Nei |
| Flæðistakmörkun | Já |
| Gerðir tenginga | ytri skrúfg. |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.60 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.41 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.69 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.62 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.60 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 2.50 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.02 |
| Lokastærð | DN 15 |
| Lýsing | AVPBT-F PN25 15/2,5 0,5 bakr.skrúfg. |
| Material Description | AVPBT-F PN25 15/2,5 0,5 thread return |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 20.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| PN annað VSP | 16 |
| Product line | District Energy Controls |
| Staða rörs | Venjulega opið |
| Stærð tengingar | G 3/4 A |
| Stilligerð | Fixed |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [hám.] | 0.50 bar |
| Stilling mismunaþrýstings [bar] [lágm.] | 0.50 bar |
| Streymishraði [m3/klst] | 1.40 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [hám.] | 1.60 m³/h |
| Streymishraði [m3/klst] [lágm.] | 0.07 m³/h |
| Uppsetningarútgáfa | Koma til baka |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | AVPBT-F |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þrýstingsstýring | Mismunaþrýstingsstillir |
| Þvermál [mm] | 15 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 3.116 Kilogram |
| Net weight | 3.116 Kilogram |
| Volume | 9.59 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421541050 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |