
HPBV, Nafnþrýstingur [bar]: 16, 40 mm, 1 bar - 3 bar
003H6007
High pressure by-pass valve
003H6007
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| China RoHS compliance | Yes with exemptions |
| China RoHS exemption clause | 7.3 |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Lýsing | High pressure by-pass valve |
| Material Description | C4C HPBV High DP bypass valve DN40 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Nafnþrýstingur [bar] | 16 bar |
| Product line | District Energy Controls |
| SCIP-málsskjalanr. | 96ca0d96-053f-402a-aeb3-e881573a74ac |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | HPBV |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [hám.] | 3.00 bar |
| Þrýstingsstillisvið [bar] [lágm.] | 1.00 bar |
| Þvermál [mm] | 40 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 1.3 Kilogram |
| Net weight | 1.27 Kilogram |
| Volume | 1.445 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5715162277591 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |