
VFQ 221, PN 40, DN 250, 800 m³/h, Kragi
065B5620
Pressure operated valves
065B5620
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun og kæling m hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokastykkis | Steypustál GP240GH (GS-C 25) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.30 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.28 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.67 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.37 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.32 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 800.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.05 |
| Leki í gegnum tengi hám. [% Kvs] | 0.05 |
| Lokastærð | DN 250 |
| Lýsing | Pressure operated valves |
| Material Description | VFQ221 PN40 250/800 2-way flange flow/re |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 10.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 40 bar |
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 40 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | VFQ 221 |
| Þrýstiafléttikerfi | Chamber |
| Þrýstingsflokkur | PN 40 |
| Þvermál [mm] | 250 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 485 Kilogram |
| Net weight | 460 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 795.84 Liter |
| EAN/UPC | 5715162398814 |