
VFQ 221, PN 25, DN 125, 250 m³/h, Kragi
065B5610
Pressure operated valves
065B5610
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun og kæling m hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP þéttiefni | EPDM |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokastykkis | Deigt steypujárn EN-GJS-400-18-LT (GGG 40.3) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.40 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.39 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.68 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.47 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.42 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 250.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.03 |
| Leki í gegnum tengi hám. [% Kvs] | 0.03 |
| Lokastærð | DN 125 |
| Lýsing | Pressure operated valves |
| Material Description | VFQ221 PN25 125/250 2-way flange flow/re |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 15.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 25 bar |
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 25 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | VFQ 221 |
| Þrýstiafléttikerfi | Chamber |
| Þrýstingsflokkur | PN 25 |
| Þvermál [mm] | 125 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 99 Kilogram |
| Net weight | 89 Kilogram |
| Volume | 191.52 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5715162398708 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |