
VFQ 22, PN 16, 650 m³/h, DN 200
065B5575
065B5575
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun og kæling m hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| DP efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| DP þéttiefni | Málmur |
| Efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokasætis | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4021 |
| Efni lokastykkis | Grátt steypujárn EN-GJL-250 (GG-25) |
| EU RoHS compliance | Yes with exemptions |
| EU RoHS exemption clause | 6(c) |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.35 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.32 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.59 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.50 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.38 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 650.00 m³/h |
| Lekahraði [% Kvs] | 0.05 |
| Leki í gegnum tengi hám. [% Kvs] | 0.05 |
| Lokastærð | DN 200 |
| Material Description | VFQ 22 PN16 200/650 2-way flange flow/re |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 10.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 16 bar |
| Notkunarþrýsingur [bar] [hám.] | 16 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | VFQ 22 |
| Þrýstiafléttikerfi | Chamber |
| Þrýstingsflokkur | PN 16 |
| Þvermál [mm] | 200 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 276 Kilogram |
| Net weight | 222 Kilogram |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Volume | 637.44 Liter |
| EAN/UPC | 5715162296448 |