
VFQ 2, PN 16, DN 200, 320 m³/h, Kragi
065B2758
VFQ2 PN16 200/320 2-way flange VFM cast.
065B2758
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 150 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.20 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.16 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.20 |
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.31 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.31 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Kvs-gildi [m³/klst] | 320.00 m³/h |
| Lokastærð | DN 200 |
| Lýsing | VFQ2 PN16 200/320 2-way flange VFM cast. |
| Material Description | VFQ2 PN16 200/320 2-way flange VFM cast. |
| Nafnþrýstingur [bar] | 16 bar |
| Product line | District Energy Controls |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | VFQ 2 |
| Þrýstingsflokkur | PN 16 |
| Þvermál [mm] | 200 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 237.4 Kilogram |
| Net weight | 237.4 Kilogram |
| Volume | 638.4 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5710104043241 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |