
VFQ 2, PN 40, DN 65, 50 m³/h, Kragi
065B2683
VFQ2 PN40 65/50 2-vegu flansframr/-bakr
065B2683
Vöruupplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Aðgerð | Þrýstiafléttir |
| Annar valkostur miðils | Glýkólískt vatn allt að 30% |
| Búnaður | Upphitun með hitaveitu |
| China RoHS compliance | Out of scope |
| Contains batteries | No |
| DG Indicator Profile | Not relevant for dangerous goods |
| Efni á skrá yfir umsóknarefni skv. REACH | Lead (CAS no. 7439-92-1) |
| Efni lokakeilu | Ryðfrítt stál, ef. Nr. 1.4404 |
| Efni lokastykkis | GS-C 25 |
| EU RoHS compliance | Out of scope |
| Fjöldi tengja | 2 |
| Flæðiseiginleiki | Línulega hámarkað |
| Gerðir tenginga | Kragi |
| Heimilaðir miðlar | District heating/cooling circulation water |
| Hitastig miðils [°C] [hám.] | 200 °C |
| Hitastig miðils [°C] [lágm.] | 2 °C |
| Holumyndunarþáttur | 0.50 |
| Holumyndunarþáttur 100% | 0.44 |
| Holumyndunarþáttur 25% | 0.53 |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Holumyndunarþáttur 50% | 0.51 |
| Holumyndunarþáttur 75% | 0.50 |
| Kvs-gildi [m³/klst] | 50.00 m³/h |
| Leki í gegnum tengi hám. [% Kvs] | 0.03 |
| Lokastærð | DN 65 |
| Lýsing | VFQ2 PN40 65/50 2-vegu flansframr/-bakr |
| Material Description | VFQ2 PN40 65/50 2-way flange flow/return |
| Mismunaþrýstingssvið [bar] [hám.] | 20.00 bar |
| Nafnþrýstingur [bar] | 40 bar |
| pH miðils [hám.] | 10 |
| pH miðils [lágm.] | 7 |
| Product line | District Energy Controls |
| Slag [mm] | 12.00 mm |
| Spindilstaða | Venjulega opið |
| Uppsetningarútgáfa | laust |
| Vöruhópur | Pressure flow controllers |
| Vörutegund | VFQ 2 |
| Þrýstingsflokkur | PN 40 |
| Þvermál [mm] | 65 mm |
Almennar upplýsingar
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| Gross weight | 39 Kilogram |
| Net weight | 39 Kilogram |
| Volume | 88.8 Liter |
Einkenni | Gildi |
|---|---|
| EAN/UPC | 5702421809471 |
| Proposition 65 | Cancer and Reproductive Harm |